ஹோட்டலில் தமிழ் பெண்னுக்கு காத்திருந்த அதிர்ச்சி! வீடியோ உள்ளே!

image_pdfimage_print

இலங்கை கொழும்பில் வடகிழக்கு,தென்பகுதி தலைநகரில் முக்கிய மத்திய நிலையமான தம்புள்ள, குருணாகல், கண்டி,வரக்காப்பொல, கொழும்பு போன்ற இடங்களில் பாரிய ஹோட்டல்களை வைத்து வருமானம் அதிகளவில் ஈட்டி வருகின்றனர்.

எப்படி வருமானத்தை சம்பாதிக்கின்றார்கள்?  அவற்றை பட்டியலிட்டால் நாம் ஏதோ இனகுரோதத்தில் சொல்வதாக ஹோட்டல்களை தேடிச்செல்லும் தமிழர் தமது சந்ததித்துக்கு ஆபத்தை விளைவித்து நோய்களை பெற்றுவிட்டு பக்கத்து வீட்டுக்காரன் சூனியம் செய்ததாக கூறி அயலவரான தமிழரின் முகத்தை முறைத்து பார்த்து வாழ்ந்து கொண்டிருக்கின்றோம்.

ஆனால் இப்படி ஒவ்வொரு நோய் பிண்ணணி நாம் அன்றாட வாழ்க்கையில் சாப்பிடும் மனித பாவனைக்கு உதவாத உணவுகளே. இந்த வீடியோ கொழும்பு வத்தளை அல்மாஸ் (முகமட்) எனும் முஸ்லிம் உரிமையாளர் ஹோட்டலில் வாங்கிய 15 கோழியிறைச்சி பிரியாணியின் தமிழ்பெண்ணுக்கு அதிலுள்ள இறைச்சி துண்டுகளை விட புழுக்கள்தான் அதிகளவில் ஊர்ந்து சாப்பிட்டவரின் சமிபாட்டு தொகுதியை பதம் பார்த்து வயிற்றுவலி,குடல் அழற்சி,அல்சர், மலச்சிக்கல் ,வாந்திபேதி, புற்றுநோய் இறுதியில் மரணத்தை இலவசமாக கொடுக்க 250ரூபா முஸ்லிம் ஹோட்டல் பிரியாணி மில்லியன் கணக்கு விலை மதிக்க முடியாத உயரிய உயிரை எடுப்பதற்கு எமது தவறான விழிப்புணர்வு அற்று முஸ்லிம் கோட்டல் சாப்பாட்டை தேடிச்செல்வதாலே பெறுகின்றோம்.

இக்ஹோட்டலை’ குறித்த சகோதரி உரிய அதிகாரிகளின் கவனத்திற்கு கொண்சென்றுள்ளமை வரவேற்க தக்கவிடயமாகும். இனியாவது வெளியிடங்களில் வாங்கும் உணவுப் பொதிகளை எடுத்தோம் பிரித்தோம் வாயில் போட்டு விழுங்கினோம் என வாழாமல் எந்த ஒரு உணவையும் ஒரு தடவை பார்வையிட்டு அவதானித்து உண்டால் நோயற்ற வாழ்வு குறைவுஅற்ற செல்வம் போல் வாழலாம்.