இலங்கை செஞ்சிலுவை சங்கத்தின் முல்லைத்தீவு மாவட்ட கிளையின் ஈராண்டு பொதுக்கூட்டம்!

image_pdfimage_print

இலங்கை செஞ்சிலுவை சங்க முல்லைத்தீவு மாவட்ட கிளையின் ஈராண்டு பொதுக்கூட்டம் 2019.12.11 புதன்கிழமை காலை 10 மணிக்கு தலைவர் திரு.சு.மரியநாயகம் தலைமையில் மாவட்டக்கிளை மாநாட்டு மண்டபத்தில் தேசியக்கொடி மற்றும் செஞ்சிலுவை கொடியேற்றலுடன் ஆரம்பமானது.

இவ் நிகழ்வில் திரு.எம்.யேசு ரெஜினோல்ட், பிரதமகணக்காளர் மாவட்ட செயலகம் முல்லைத்தீவு, திரு .என். இரவீந்திரகுமார், விரிவுரையாளர் பிரிஸ்பேன் பல்கலைக்கழகம் அவுஸ்ரேலியா ஆகியோர் பிரதம விருந்தினராக கலந்துகொண்டனர். மேலும் இவ் பொதுக்கூட்டத்திற்கு செஞ்சிலுவைச்சங்க உறுப்பினர்கள், தொண்டர்கள், சமூக ஆர்வலர்கள் என பலரும் கலந்து சிறப்பித்தனர்.

இப் பொதுக்கூட்டத்தில் செஞ்சிலுவைச் சங்கத்தால் 2017 – 2018 ஈராண்டு காலப்பகுதியில் முல்லைத்தீவு மாவட்டத்தில் மேற்கொள்ளப்பட்ட மனிதாபிமான செயற்பாடுகள் தொடர்பாகவும் மற்றும் அதன் கணக்கீட்டு அறிக்கை தொடர்பாகவும் மேலும் எதிர்காலத்தில் மாவட்டத்தில் செஞ்சிலுவைச் சங்கத்தின் முன்மொழிவுகள் தொடர்பாகவும் ஆளுனர் சபையால் உறுப்பினர்களுக்கு எடுத்துக்கூறப்பட்டது.

இப் பொதுக்கூட்டம் செயலாளர் திரு.எஸ்.சிவராஜா அவர்களின் நன்றியுரையுடன் பிற்பகல் 12.30 மணியளவில் நிறைவுபெற்றது.