இன்றைய 06.01.2020 இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன்!

06.01.2020

இன்று!
விகாரி வருடம், மார்கழி மாதம் 21ம் தேதி, ஜமாதுல் அவ்வல் 10ம் தேதி,
6.1.20 திங்கட்கிழமை, வளர்பிறை, ஏகாதசி திதி நள்ளிரவு 2:51 வரை,
அதன் பின் துவாதசி திதி, பரணி நட்சத்திரம் பகல் 1:21 வரை,
அதன்பின் கார்த்திகை நட்சத்திரம், சித்த-மரணயோகம்.

நல்ல நேரம்: காலை 6:00-7:30 மணி
ராகு காலம்: காலை 7:30-9:00 மணி
எமகண்டம்: காலை 10:30-12:00 மணி
குளிகை: பகல் 1:30-3:00 மணி
சூலம்: கிழக்கு

தினமும் காலையில் காலண்டரை திகதிப் பார்க்க கிழிக்கிறோமோ இல்லையோ கண்டிப்பாக ராசிப்பலன் பார்க்க கிழிப்போம்.

இன்றைய தினத்தில் நமது ராசிக்கு என்ன பலன் என்பதை பார்ப்பதில் அதிகமானோருக்கு ஆர்வம் இருக்கிறது. அந்த வகையில் இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன் என்பதை பார்க்கலாம் வாருங்கள்.

மேஷம்

மேஷம்: ராசிக்குள் சந்திரன் இருப்பதால் சிக்கலான சவாலான காரியங்களையெல்லாம் கையில் எடுத்துக் கொண்டிருக்காதீர்கள். குடும்பத்தினரைப் பற்றி யாரிடமும் வெளிப்படையாக பேச வேண்டாம். மற்றவர்கள் விஷயத்தில் அனாவசியமாக தலையிடாதீர்கள். வியாபாரத்தில் அவசர முடிவுகளை தவிர்ப்பது நல்லது. உத்தியோகத்தில் அதிகாரிகளால் அலைக்கழிக்கப்படுவீர்கள். நாவடக்கம் தேவைப்படும் நாள்.

ரிஷபம்

ரிஷபம்: மறைமுக விமர்சனங் களும் தாழ்வுமனப்பான்மையும் வந்து செல்லும். பிள்ளைகளிடம் கனிவாக பேசுங்கள். வாகனம் அடிக்கடி தொந்தரவு தரும். உடல் அசதி சோர்வு வந்து நீங்கும். வியாபாரத்தில் கடினமாக உழைத்து லாபம் பெறுவீர்கள். உத்தியோகத்தில் சக ஊழியர்களிடம் விவாதம் வேண் டாம். அலைச்சலுடன் ஆதாயம் தரும் நாள்.

மிதுனம்

மிதுனம்: சவாலான விஷயங்களை சாமர்த்தியமாகப் பேசி முடிப்பீர்கள். பெற்றோரின் ஆதரவு பெருகும். நெருங்கியவர்களுக்காக மற்றவர்க ளின் உதவியை நாடுவீர்கள். மன திற்கு இதமான செய்தி வரும். வியாபாரத்தை விரிவு படுத்துவீர்கள். உத்தியோகத்தில் உங்கள் கை ஓங்கும். எதிர்பாராத நன்மைகள் உண்டாகும் நாள்.

கடகம்

கடகம்: கோபத்தை கட்டுப்படுத்தி வாழ்வில் உயர்வதற்கான வழியையோசிப்பீர்கள். உறவினர்கள், நண்பர்களால் ஆதாயம் உண்டு.செலவுகளை குறைக்க திட்டமிடுவீர்கள். வியாபாரத்தில் போட்டிகளை எதிர்கொண்டு வெற்றி காண்பீர்கள். உத்தியோகத்தில் அதிகாரிகள் பாராட்டுவார்கள். சாதிக்கும் நாள்.

சிம்மம்

சிம்மம்: குடும்பத்தாரின் எண் ணங்களை கேட்டறிந்து பூர்த்தி செய்வீர்கள். பணப்புழக்கம் கணிசமாக உயரும். நீண்ட நாள் பிரார்த் தனைகளை நிறைவேற்றுவீர்கள். உறவினர்களிடம் எதிர்பார்த்த உதவிகள் கிடைக்கும். வியாபாரத்தில் பழைய பாக்கிகள் வசூலாகும். உத்தியோகத்தில் புது வாய்ப்புகள் வரும். மனசாட்சி படி செயல்படும் நாள்.

கன்னி

கன்னி: சந்திராஷ்டமம் தொடங்கு வதால் சில நேரங்களில் வெறுப் பாக பேசுவீர்கள். குடும்பத்தாரின் விருப்பங்களை நிறைவேற்ற போராட வேண்டியிருக்கும். அடுத் தவர்களை குறை கூறுவதை நிறுத்துங்கள். விமர் சனங்களை கண்டு அஞ்ச வேண்டாம். சிறுசிறு அவமானம் ஏற்படக்கூடும். வியாபாரத்தில் புதியவர்களை நம்பி ஏமாற வேண்டாம். வளைந்து கொடுக்க வேண்டிய நாள்.

துலாம்

துலாம்: தன் பலம், பலவீனத்தை உணர்வீர்கள். சகோதர வகையில் நன்மை உண்டு. விரும்பிய பொருட்களை வாங்குவீர்கள். மனைவி வழியில் பக்கபலமாக இருப்பார்கள். வாகனத்தை சரி செய்வீர்கள். வியாபாரத்தில் வாடிக்கையாளர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரிக்கும். உத்தியோகத்தில் புது சலுகைகள் கிடைக்கும். தன்னம்பிக்கை துளிர்விடும் நாள்.

விருச்சிகம்

விருச்சிகம்: பணவரவு திருப்திக ரமாக இருக்கும். அரசு காரியங்கள் சாதகமாக முடியும். அதிகாரப் பதவியில் இருப்பவர்களின் அறிமுகம் கிடைக்கும். சிலர் உங்களைநம்பி முக்கிய பொறுப்புகளை ஒப்படைப்பார்கள். வியாபாரத்தில் இரட்டிப்பு லாபம் உண்டு. உத்யோகத்தில் உங்கள் கருத்திற்கு ஆதரவு பெருகும். அமோகமான நாள்.

தனுசு

தனுசு: வருங்காலத் திட்டத்தில் ஒன்று நிறைவேறும். பிள்ளை களால் மகிழ்ச்சி உண்டாகும். வெளிவட்டாரத்தில் புதிய அனுப வங்கள் கிடைக்கும். நட்பு வழியில் நல்ல செய்தி கேட்பீர்கள். ஆன்மிகத்தில் நாட்டம் அதிகரிக்கும். வியாபாரத்தில் புது வாடிக்கையாளர்கள் தேடி வருவார்கள். உத்தியோகத்தில் திருப்தி உண்டாகும். அனுபவ அறிவால் முன்னேறும் நாள்.

மகரம்

மகரம்: பால்ய நண்பர்கள் உதவு வார்கள். தாயாருக்கு மருத்துவ செலவுகள் ஏற்படும். பழைய கடனைத் தீர்க்க புது வழியை யோசிப்பீர்கள். பயணங்களால் அலைச்சல் இருந்தாலும் ஆதாயமும் உண்டு. அதிரடியான செயல்களால் போட்டிகளை சமாளிப்பீர்கள். உத்தியோகத்தில் நிம்மதி உண்டாகும். எதிர்பார்ப்புகள் பூர்த்தியாகும் நாள்.

கும்பம்

கும்பம்: துணிச்சலாக சில முக்கிய முடிவுகள் எடுப்பீர்கள். உடன் பிறந்தவர்கள் உங்கள் நலனில் அதிக அக்கறை காட்டுவார்கள். பூர்வீக சொத்து பிரச்னைக்கு தீர்வு கிடைக்கும். வியாபாரத்தில் சில நுணுக்கங்களை கற்றுக்கொள்வீர்கள். உத்தியோகத்தில் புது பொறுப்புகளை ஏற்பீர்கள். வெற்றி பெறும் நாள்.

மீனம்

மீனம்: கணவன்-மனைவிக்குள் மனம் விட்டு பேசுவீர்கள். விலகி நின்றவர்கள் விரும்பி வருவார்கள். வராது என்றிருந்த பணம் கைக்கு வந்து சேரும். புதிய எண்ணங்கள் பிறக்கும். விருந்தினர் வருகை அதிகரிக்கும். அடுத் தவர்களை குறை கூறுவதை நிறுத்துங்கள். வியாபாரத்தில் புதிய சரக்குகளை கொள்முதல் செய்வீர்கள். உத்தியோகத்தில் பணிகளை விரைந்து முடிப்பீர்கள். உற்சாகமான நாள்