இன்றைய ராசிபலன்: 07.04.2020: பங்குனி மாதம் 25ம் தேதி: இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன்!

இன்றைய ராசிபலன்

இன்று விகாரி வருடம், பங்குனி மாதம் 25ம் தேதி, ஷாபான் 12ம் தேதி, 7.4.2020, செவ்வாய்க்கிழமை, சதுர்த்தசி திதி காலை 11:20 வரை, அதன்பின் பவுர்ணமி திதி, உத்திரம் நட்சத்திரம் காலை 8:20 வரை, அதன்பின் அஸ்தம் நட்சத்திரம், அமிர்த- சித்தயோகம்.

நல்ல நேரம் : காலை மணி 7.30 முதல் காலை 9.00 மணி வரை. ராகு காலம் : பிற்பகல் மணி 3.00 மாலை முதல் 4.30 மணி வரை. எமகண்டம் : காலை மணி 9.00 முதல் காலை 10.30 மணி வரை. குளிகை : பிற்பகல் மணி 12.00 முதல் பிற்பகல் 1.30 மணி வரை சூலம் : வடக்கு

பரிகாரம் : பால், சந்திராஷ்டமம் : பூரட்டாதி, பொது: பவுர்ணமி, சத்யநாராயண பூஜை

தினமும் காலையில் காலண்டரை திகதிப் பார்க்க கிழிக்கிறோமோ இல்லையோ கண்டிப்பாக ராசிப்பலன் பார்க்க கிழிப்போம்.இன்றைய தினத்தில் நமது ராசிக்கு என்ன பலன் என்பதை பார்ப்பதில் அதிகமானோருக்கு ஆர்வம் இருக்கிறது.அந்த வகையில் இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன் என்பதை பார்க்கலாம் வாருங்கள்.

மேஷம்: குடும்பத்தாரின் விருப்பங் களை நிறைவேற்றுவீர்கள். அதிகாரப் பதவியில் இருப்பவர்கள் அறிமுகமாவார்கள். எதிர்பார்த்த இடத்திலிருந்து உதவிகள் கிடைக்கும். வியாபாரத்தில் புதுத் தொழில் தொடங்கும் முயற்சி வெற்றி அடையும். உத்தியோகத்தில் உங்கள் கருத்திற்கு ஆதரவு பெருகும். தொட்டது துலங்கும் நாள்.

ரிஷபம்: புதிய முயற்சிகள் வெற்றியடையும். பிள்ளைகளின் வருங்காலம் குறித்து யோசிப்பீர்கள். நீண்டநாள் பிரார்த்தனையை நிறைவேற்றுவீர்கள். புது வேலை அமையும். வியாபாரத்தில் வாடிக்கையாளர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரிக்கும். உத்தியோகத்தில் சக ஊழியர்களுக்கு உதவுவீர்கள். கனவு நனவாகும் நாள்.

மிதுனம்: எதிர்பார்த்த வேலைகள் தடையின்றி முடியும். தாய்வழி உறவினர்களுடன் மனஸ்தாபம் வந்து நீங்கும். பயணங்களால் அலைச்சல் இருந்தாலும் ஆதாய மும் உண்டு. வியாபாரத்தில் அதிரடி சலுகைகள் மூலம் லாபமடைவீர்கள். உத்தியோகத்தில் சூழ்ச்சிகளை முறியடிப்பீர்கள்.  பழைய நினைவுகளில் மூழ்கும் நாள்.

கடகம்: குடும்பத்தில் உள்ளவர் களின் உணர்வுகளுக்கு மதிப் பளிப்பீர்கள். உங்களால் வளர்ச்சியடைந்த சிலரை சந்திக்க நேரிடும். விருந்தினர்களின் வருகையால் வீடுகளைக்கட்டும். உத்யோகத்தில் உங்களின் உழைப்பிற்கு பாராட்டு கிடைக்கும். நினைத்ததை முடிக்கும் நாள்.

சிம்மம்: குடும்பத்தில் உள்ளவர் களின் உணர்வுகளுக்கு மதிப் பளிப்பீர்கள். உங்களால் வளர்ச்சியடைந்த சிலரை சந்திக்க நேரிடும். விருந்தினர்களின் வருகையால் வீடுகளைக்கட்டும். உத்யோகத்தில் உங்களின் உழைப்பிற்கு பாராட்டு கிடைக்கும். நினைத்ததை முடிக்கும் நாள்.

கன்னி: ராசிக்குள் சந்திரன் இருப் பதால் சில வேலைகளை உங்கள் பார்வையிலேயே முடிப்பது நல் லது. பிள்ளைகள் பிடிவாதமாக இருப்பார்கள். உங்கள் மீது சிலர் வீண் பழி சுமத்த முயற்சிப்பார்கள். உத்தி யோகத்தில் கூடுதலாக வேலைப் பார்க்க வேண்டி வரும். திட்டமிட்டு செயல்பட வேண்டிய நாள்.

துலாம்: குடும்பத்தைப் பற்றிய கவலைகள் வந்து நீங்கும். வெளி உணவுகளை தவிர்ப்பது நல்லது. உடல் அசதி சோர்வு வந்து நீங்கும். வியாபாரத்தில் புது முதலீடு செய்யலாம். உத்தியோகத்தில் சக ஊழியர்களுடன் விட்டுக் கொடுத்து போங்கள். அதிகம் உழைக்க வேண்டிய நாள்.

விருச்சிகம்: குடும்பத்தாரின் எண்ணங்களை கேட்டறிந்து பூர்த்தி செய்வீர்கள். கல்யாண முயற்சிகள் பலிதமாகும். சில வேலைகளை விட்டுக் கொடுத்து முடிப்பீர்கள். வியா பாரத்தில் வாடிக்கையாளர்களின் ரசனையைப் புரிந்து கொள்வீர்கள். உத்தியோகத்தில் சக ஊழியர்கள் பாராட்டுவார்கள்.  மாறுபட்ட அணுகுமுறையால் சாதிக்கும் நாள்.

தனுசு: பிரச்சினைகளின் ஆணி வேரை கண்டறிவீர்கள். உடன் பிறந்தவர்கள் உங்கள் நலனில் அதிக அக்கறை காட்டுவார்கள். வியாபாரத்தில் வேலையாட்களை மாற்றுவீர்கள். உத்தியோகத்தில் மூத்த அதிகாரிகள் முக்கிய அறிவுரைத் தருவார்கள். மதிப்புக் கூடும் நாள்.

மகரம்: குடும்பத்தினருடன் மனம் விட்டு பேசுவீர்கள். நேர்மறை எண்ணங்கள் பிறக்கும். புண்ணிய ஸ்தலங்கள் சென்று வருவீர்கள். வீடு வாகனத்தை சீர் செய்வீர்கள். தள்ளி போன விஷயங்கள் உடனே முடியும். வியாபாரத்தில் எதிர்பார்த்த லாபம் வரும். உத்தியோகத்தில் புது வாய்ப்புகள் தேடி வரும்.  உற்சாகமான நாள் .

கும்பம்:  சந்திராஷ்டமம் நீடிப்ப தால் வேலைச்சுமை இருந்து கொண்டேயிருப்பதாக ஆதங்கப் படுவீர்கள். உறவினர், நண் பர்களுடன் விரிசல்கள் வரக்கூடும். சிலர் உங்களை மட்டம் தட்டிப் பேசினாலும் உணர்ச்சிவசப்படாதீர்கள். வியா பாரத்தில் ரகசியங்களை வெளியிட வேண் டாம். தானுண்டு தன் வேலையுண்டு என்றிருக்க வேண்டிய நாள்.

மீனம்: தன்னம்பிக்கையுடன் எதை யும் செய்யத் தொடங்குவீர்கள். பிள்ளைகள் உங்கள் பேச்சிற்கு மதிப்பளிப்பார்கள். மனைவி வழியில் ஆதரவு பெருகும். வாக னத்தை சரிசெய்வீர்கள். தாயாரின் உடல் நிலை சீராகும். உத்தியோகத்தில் எல்லோரும் மதிப் பார்கள். எதிர்பாராத நன்மைகள் உண்டாகும் நாள்.