இன்றைய ராசிபலன்: 22.12.2020: மார்கழி மாதம் 7ம் தேதி: இன்று உங்கள் ராசிக்கு என்ன பலன்!

இன்று!

சார்வரி வருடம், மார்கழி மாதம் 7ம் தேதி, ஜமாதுல் அவ்வல் 7ம் தேதி,
22.12.2020, செவ்வாய்க்கிழமை, வளர்பிறை, அஷ்டமி திதி இரவு 9:17 வரை,
அதன்பின் நவமி திதி, உத்திரட்டாதி நட்சத்திரம் அதிகாலை 4:39 வரை,
அதன்பின் ரேவதி நட்சத்திரம், அமிர்த – சித்தயோகம்.

நல்ல நேரம் : காலை 7.30 மணி முதல் காலை 9.00 மணி வரை.
ராகு காலம் : பிற்பகல் 3.00 மணி முதல் மாலை 4.30 மணி வரை.
எமகண்டம் : காலை 9.00 மணி முதல் காலை 10.30 மணி வரை.
குளிகை : பிற்பகல் 12.00 மணி முதல் பிற்பகல் 1.30 மணி வரை.
சூலம் : வடக்கு

பரிகாரம் : பால்
சந்திராஷ்டமம் : பூரம்
பொது : துர்கை வழி

மேஷம்:

தாய்மாமன்வழியில் ஆதரவு கிடைக்கும். உடன்பிறந்தவர்களிடம் அனுசரித்து செல்லவும். வழக்கு தொடர்பான பணியில் எதிர்பாராத முடிவுகள் கிடைக்கும். சர்வதேச வணிக முதலீடுகளில் கவனம் வேண்டும். பயணங்கள் தொடர்பான பணிகளில் புதுவிதமான அனுபவம் உண்டாகும். நெருக்கமானவர்களிடம் நிதானப்போக்கை கையாளவும்.

ரிஷபம்:

சுயதொழில் தொடர்பான செயல்பாடுகளில் செய்யும் மாற்றங்களால் கீர்த்தி உண்டாகும். உத்தியோகத்தில் சக ஊழியர்களின் ஒத்துழைப்பால் மகிழ்ச்சியான சூழல் ஏற்படும். மூத்த உடன்பிறப்புகளின் வழியில் சாதகமான சூழல் உண்டாகும். ஆடம்பர செலவுகளை தவிர்ப்பதன் மூலம் சேமிப்புகள் உயரும்.

மிதுனம்:

நண்பர்களின் மூலம் மதிப்புகள் உயரும். வாழ்க்கைத்துணைவர் வழியில் மகிழ்ச்சியான செய்திகள் கிடைக்கும். புதிய தொழில் தொடர்பான எண்ணங்கள் மேம்படும். கேளிக்கை தொடர்பான செயல்பாடுகளில் ஈடுபாடு அதிகரிக்கும். விவசாயம் தொடர்பான பணிகளில் மேன்மையான சூழல் உண்டாகும். பயணங்கள் தொடர்பான செயல்பாடுகளில் இலாபம் மேம்படும்.

கடகம்:

தந்தையின் உடல்நலத்தில் கவனம் வேண்டும். உடன்பிறந்தவர்களிடம் எதிர்பார்த்த உதவிகளில் காலதாமதம் உண்டாகும். வெளியூர் தொடர்பான பயணங்களால் எண்ணங்கள் ஈடேறும். மற்றவர்களுக்கு தேவையான உதவிகளை செய்து மனம் மகிழ்வீர்கள். உறவினர்கள் பற்றிய புரிதல் உணர்வு ஏற்படும். உத்தியோகம் சார்ந்த பணியில் பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும்.

சிம்மம்:

நண்பர்களுக்கிடையே பேசும்போது நிதானம் வேண்டும். மற்றவர்களின் பணிகளை குறை சொல்லாமல் இருப்பது நல்லது. குடும்ப விவகாரங்களில் மற்றவர்களின் தலையீட்டை தவிர்க்கவும். புத்திரர்களின் செயல்பாடுகளில் கவனம் வேண்டும். பணி தொடர்பான கோப்புகளில் எச்சரிக்கையுடன் இருக்கவும். வாடிக்கையாளர்களிடம் அனுசரித்து செல்லவும்.

கன்னி:

அரசு சம்பந்தமான பணிகளில் எதிர்பார்ப்புகள் நிறைவேறும். செய்தொழிலில் செல்வாக்கு அதிகரிக்கும். மாணவர்களுக்கு அனுகூலமான வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். உறவினர்களின் வழியில் மகிழ்ச்சியான செய்திகள் கிடைக்கும். மனை சார்ந்த செயல்பாடுகளில் எண்ணங்கள் நிறைவேறும். புதிய தொழில் தொடங்குவதற்கான ஆலோசனைகள் கிடைக்கும்.

துலாம்:

இழுபறியான செயல்களை செய்து முடிப்பீர்கள். விலகி நின்றவர்கள் விரும்பி வருவார்கள். கடன் தொடர்பான இன்னல்கள் கட்டுப்பாட்டுக்குள் இருக்கும். முயற்சிக்கேற்ப முன்னேற்றம் உண்டாகும். பணியில் பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும். வெளியூர் தொடர்பான பயணங்களில் மாற்றங்கள் உண்டாகும். ஜாமீன் தொடர்பான செயல்பாடுகளில் சிந்தித்து செயல்படவும்.

விருச்சகம்:

உத்தியோகத்தில் புதிய வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். வாடிக்கையாளர்களின் ஆதரவால் இலாபம் அதிகரிக்கும். பயணங்களின் மூலம் மாற்றமான சூழல் உண்டாகும். சாதுர்யமான பேச்சுக்களின் மூலம் ஆதரவு கிடைக்கும். சபை தொடர்பான பணிகளில் பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும். குடும்பத்தில் இருந்துவந்த கருத்து வேறுபாடுகள் நீங்கி ஒற்றுமை உண்டாகும்.

தனுசு:

மனதில் புதுவிதமான எண்ணங்கள் தோன்றும். சொத்துச்சேர்க்கை உண்டாகும். சுபகாரியங்கள் தொடர்பான முயற்சிகளில் எதிர்பார்த்த முடிவுகள் கிடைக்கும். உறவினர்களின் வருகையால் மகிழ்ச்சியான சூழல் ஏற்படும். உடல் ஆரோக்கியம் சார்ந்த இன்னல்கள் நீங்கி சுபிட்சம் உண்டாகும்.

மகரம்:

பணியில் இருந்துவந்த இன்னல்கள் குறைந்து திருப்திகரமான சூழல் உண்டாகும். இழுபறியான செயல்களை செய்து முடிப்பீர்கள். ஆரோக்கியம் சார்ந்த செயல்பாடுகளில் கவனம் வேண்டும். மனை விருத்தி தொடர்பான செயல்பாடுகள் மேம்படும். உடன்பிறந்தவர்களின் மூலம் மாற்றமான சூழல் உண்டாகும்.

கும்பம்:

உயர் அதிகாரிகளின் ஆதரவு கிடைக்கும். உத்தியோகத்தில் பதற்றமின்றி செயல்படவும். பிரிந்த உறவினர்களின் வருகை உண்டாகும். இணையம் சார்ந்த பணிகளில் முன்னேற்றம் ஏற்படும். குடும்பத்தில் புதிய நபர்களின் வருகை உண்டாகும். மனதிற்கு பிடித்த பொருட்களை வாங்கி மகிழ்வீர்கள்.

மீனம்:

பெரியோர்களின் ஆலோசனைகள் கிடைக்கும். கூட்டாளிகளிடம் இருந்துவந்த கருத்து வேறுபாடுகள் நீங்கி ஒற்றுமை மேம்படும். பணியில் இருந்துவந்த தடைகள் அகலும். பெரியோர்களிடம் நிதானம் வேண்டும். தொழில் சம்பந்தமான போட்டிகளை சமாளிப்பீர்கள். புதிய நபர்களால் எதிர்பார்ப்புகள் பூர்த்தியாகும்.