அனிதா வெளியேற்றப்பட்டதற்கு இப்படி ஒரு காரணமா.!? வெளியான தகவல்.!

அனிதா

நடிகர் கமல் தொகுத்து வழங்கும் பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியானது கடந்த அக்டோபர் 4ஆம் தேதி துவங்கியது. இதில் 16 போட்டியாளர்களில் அனிதா கலந்து கொண்டார். செய்தி வாசிப்பாளராக இருந்த இவருக்கு எக்கச்சக்க ரசிகர்கள் உள்ளனர்.

எபிசோடில் அவர் குறைவான வாக்குகளை பெற்றதால் வெளியேற்றப்பட்டார். பிக் பாஸ் வீட்டில் எந்த அணியிலும் சேராமல் தனித்துவமாக விளையாடி வந்தார். ஆனால், எந்த ஒரு விஷயம் பேசினாலும் நச நசவென்று அதிகமாக பேசுவதால் ரசிகர்களுக்கும் போட்டியாளர்களுக்கும் இம்சையாக மாறி இருந்தார்.

மேலும், அதிகமாக பேசி நிகழ்ச்சியில் சுவாரசியத்தை இவர் குறைப்பதாகவும் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. பிக் பாஸ் வீட்டில் அனிதாவுக்கு எந்த பிரச்சினை ஏற்பட்டாலும் சமூக வலைதளங்களில் தனது மனைவிக்கு ஆதரவாக பிரபாகரன் பதிவிட்டு வருவார்.

இந்நிலையில், செய்தியாளர் அனிதா சம்பத், ” நான் வெளியேற்றப்பட்டதற்கு காரணம் நான் தான். என்னுடைய கருத்துக்கள் சொல்லக்கூடிய விதம் தவறாக இருந்தது தான் மக்கள் என்னை வெறுக்க காரணம்.” என்று கூறியுள்ளார்.