பெ.ற்றெடுத்த அழகிய ம.க.ள்.க.ளை கொ.டூ.ர கொ.லை செ.ய்.த தா.ய் – தந்தை.! காரணம் தெரிந்தால் அதிர்ந்து போவீர்கள்!

இந்தியா

ஆந்திரப் பிரதேசம் மாநிலத்தில் உள்ள சித்தூர் மதனப்பள்ளி சிவாலயம் பகுதியைச் சேர்ந்த தம்பதி புருஷோத்த நாயுடு – பத்மஜா. புருஷோத்த நாயுடு பெண்கள் கல்லூரியில் துணை முதல்வராகப் பணியாற்றி வரும் நிலையில், பத்மஜா பேராசிரியையாக பணியாற்றி வருகிறார்.

இவர்களின் மூத்த மகள் அலெக்யா (வயது 27), எம்.பி.ஏ படித்துவிட்டு போபாலில் பணியாற்றி வருகிறார். இரண்டாவது மகள் திவ்யா (வயது 22). திவ்யா ஏ.ஆர் ரகுமானின் இசை கல்லூரியில் படித்து வந்துள்ளார். கொரோனா பரவல் காரணமாக, கடந்த 9 மாதமாக இவர்கள் இருவரும் பெற்றோருடன் தங்கி இருந்துள்ளனர்.

கடந்த சில மாதங்களாகவே பூஜைகள் மூலமாக அற்புதம் நிகழ்த்தியதாக கூறிவந்த புருஷோத்தமன் மற்றும் அவரின் மனைவி, தினமும் பல பூஜைகளை வீட்டில் செய்து வந்ததாக கூறப்படுகிறது. இந்நிலையில், நேற்று பூஜை நடத்துகிறேன் என்றே பெயரில் ம.க.ள்.க.ளை நி.ர்.வா.ண.மா.க்.கி, மொ.ட்.டை.ய.டி.த்.து பி.ள்ளைகளை கொ.லை செ.ய்துள்ளனர்.

வீட்டில் இருந்து அ.ல.ற.ல் ச.த்தம் கே.ட்டதை தொ.டர்ந்து, அ.க்கம் ப.க்கத்தினர் காவல் துறையினருக்கு தகவல் தெரிவிக்கவே, சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்த காவல் துறையினர், நி.ர்.வா.ண.மா.க பூ.ஜைகள் செய்யப்பட்டு இருந்த திவ்யா மற்றும் அலெக்யாவின் உ.டலை கைப்பற்றி பி.ரேத பரிசோதனைக்காக அனுப்பி வைத்துள்ளனர்.

மேலும், இது தொடர்பாக பெற்றோரிடம் விசாரணை செய்ததில், ” இரவு பொருத்து கொள்ளுங்கள். எங்களின் ம.க.ள்.க.ள் ம.று.நா.ள் உ.யி.ரு.ட.ன் வ.ந்.து வி.டு.வா.ர்.க.ள் என்றும் கூறியுள்ளனர்.

இந்த விஷயம் தொடர்பாக சித்தூர் டி.எஸ்.பி ரவி மனோகராச்சாரி கூறுகையில், ” புருஷோத்தம நாயுடு மற்றும் பத்மஜா கல்லூரியில் துணை முதல்வராகவும், பேராசிரியையாகவும் இருந்து வருகின்றனர். இவர்களுக்கு கடவுள் பக்தி அதிகம். மகளை நன்றாக படிக்க வைத்துள்ளனர்.

ம.க.ளை ந.ர.ப.லி கொ.டு.த்.தா.ல் பல மடங்கு சக்தி கிடைக்கும், நோக்கு வர்மம் போன்ற கலைகளும் கைவசம் என்று கூறிய தமிழகத்தை சேர்ந்த போ.லி சா.மியாரின் ஆ.சை வா.ர்.த்.தை.யா.ல் இ.ருவரும் கொ.லை.யா.ளி.க.ளா.க மா.றியுள்ளனர். இது தொடர்பாக தமிழகத்தை சார்ந்த சாமியாரையும் கைது செய்து விசாரணை செய்து வருகிறோம் ” என்று தெரிவித்தார்.