வாயில்லா ஜீவன்கள் மீது ஆசிட் வீச்சு, சுட்டெரிக்கும் வெயிலில் தவிக்கும் கொ.டூ.ர கா.ட்.சி…!

மதுரையில் நடந்த கொடுமை…

வாயில்லா விலங்குகள் மீது அசிட் வீசிய ஈனப் பிறவிகளால் பெரும் பரபரபு.

இந்தியாவில் மதுரை அருகே கோயில் மாடுகள் மீது அசிட் வீசிய மர்ம நபர்களை கைது செய்ய வேண்டும் என பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.

கோயில் மாடுகள் குடியிருப்பு பகுதியில் இடையூறு ஏற்படுத்தியதால் அவைகள் மீது ஆசிட் வீசி படுகாயங்கள் ஏற்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

மதுரை மாவட்டம் சூர்யா நகரில் உள்ள தெருக்களில் கோயில் மாடுகள் சுற்றி வந்ததால் குயிருப்பவர்களுக்கு இடையூறு ஏற்பட்டுள்ளது. இதனால், மரம்ப நபர்கள் ஒரு சில மாடுகள் மீது ஆசிட் வீசி தாக்குதல் நடத்தியுள்ளனர். இந்நிலையில், ஆசிட் பட்ட இடத்தில் வெறும் சதையுடன் மாடுகள் சுற்றி திரிவதை பார்த்த அப்பகுதியினர் கால்நடை துறை அதிகாரிகளுக்கு தகவல் கொடுத்துள்ளனர். ஆனால், இதுவரை அவர்கள் எந்த நடவடிக்கையையும் எடுக்கவில்லை என கூறப்படுகிறது.

சிறு காயம் என்றால் முதலுதவி செய்துவிடுவோம் என்று கூறும் பொதுமக்களில் சிலர் ஆசிட் பட்டதால் அந்த இடமே அழுகியுள்ளது, இந்நிலையில் எந்த சிகிச்சையை அளிப்பது என்றும் வேதனை தெரிவிக்கின்றனர்.
கிராமிய பாடகி தற்கொலை முடிவு..! அதிர்ச்சியில் ராஜலட்சுமி ரசிகர்கள்…
வட மாநிலங்களில் மாடுகளுக்கென்று ஆம்புலன்ஸ், தனி சட்டம் உள்ளிட்டவைகள் மூலம் கால்நடைகள் பாதுகாக்கப்படுகின்றன. அதுபோன்ற செயல்களை விமர்சிக்கும் சில மாநிலங்களில் மாடுகள் கோரமாகா தாக்கப்படுவது மட்டும் நியாயமா? என்ற கேள்விகள் எழுகின்றன.

அண்மையில், கோவை மாவட்டம் அவிநாசி சாலையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் இரண்டு நாய்கள் வாய், கால்கள் கட்டப்பட்டு ஆபத்தான நிலையில் இருப்பதாக விலங்குகள் நல அமைப்பினருக்கு தகவல் கிடைத்துள்ளது. அதன் பேரில் சம்பவ இடத்துக்கு வந்த விலங்குகள் நல அமைப்பினர் நாய்களின் கோரமான நிலையை கண்டு பெரும் அதிர்ச்சி அடைந்தனர்.

வாய், கால்கள் கட்டப்பட்ட நிலையில் அந்த இரண்டு நாய்களும் சோர்வடைந்து இருந்ததையும், தங்களை காப்பாற்ற யாரோ வருகிறார்கள் என்பதை அறிந்துகொண்டு கண்களில் கண்ணீர் வடிய அப்பாவி ஜீவன்கள் இரண்டும் தவித்ததையும் பார்த்து அங்கிருந்தவர்கள் பெரும் வேதனை அடைந்தனர்.

நீண்ட நேரம் கழித்து வாய், கால்களை அவிழ்த்து விட்டபோது இரண்டு நாய்களால் நடக்கக்கூட முடியவில்லை. தரையில் தவழ்ந்தபடியே சென்ற நாய்களை விலங்குகள் அமைப்பினர் கைகளால் தூக்கிக்கொண்டு வேனில் ஏற்றி புறப்பட்டனர்.

இந்த சம்பவம் நடந்த சில நாட்களே ஆன நிலையில் மதுரையில் மாடுகள் மீது ஆசிட் வீசப்பட்டுள்ள சம்பவம் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. மாடுகளுக்கு உடனே சிகிச்சை வழங்க கோரியும், அந்த சம்பவத்தில் ஈடுபட்டவர்களை கண்டுபிடித்து நடவடிக்கை எடுக்ககோரியும் பொதுமக்கள் வலியுறுத்தியுள்ளனர்.