க.ள்.ள.கா.த.லி.யை பி.ரிய ம.னமில்லாமல் த.ற்.கொ.லை செ.ய்து கொ.ண்ட வா.லிபர்..!

இந்தியா

க.ள்.ள.கா.த.லி.யை பி.ரிய மு.டியததால் வா.லிபர் த.ற்.கொ.லை செ.ய்து கொ.ண்ட சம்பவம் அ.தி.ர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

நீலகிரி மாவட்டம் , கோத்தகிரி பகுதியில் வசித்து வருவபவர் மனோஜ். இவர் கோவையில் புகைப்பட கலைஞராக வேலை செய்து வருகிறார் கடந்த சில ஆண்டுகளுக்கு முன் ஒரு திருமணத்திற்கு சென்ற போது கணவனால் கைவிடப்பட்ட இ.ளம்பெ.ண் ஒ.ருவருடன் ப.ழக்கம் ஏ.ற்பட்டுள்ளது.

நாளடைவில் இ.ந்த ப.ழக்கம் க.ள்.ள.கா.த.லா.க மா.றவே இருவரும் நெருங்கி பழகி வந்துள்ளனர். சிறிது நாட்களில் இருவரும் திருமணம் செய்துகொள்ளாமலே ஒரே வீட்டில் வசித்து வந்துள்ளனர். இந்நிலையில், மனோஜின் பெற்றோர் அவருக்கு திருமணம் செய்து வைக்க முடிவு செய்துள்ளனர். அதன் படி அவருக்கு அடுத்த மாதம் திருமணம் நடக்கவிருந்தது.

ஆனால், அவர் தனது க.ள்.ள.கா.த.லி.யை பிரிய வேண்டுமா? என கு.ழப்பத்தில் இருந்துள்ளனர். ம.ன.வே.த.னையில் இ.ருந்த அவர் சம்பவத்தன்று, வீ.ட்டில் வி.ஷ.த்தை கு.டி.த்.து ம.ய.க்.க.ம.டை.ந்.து.ள்.ளா.ர். ம.ய.க்.க.ம.டைந்து கி.ட.ந்த அவரை கண்ட அக்கப்பக்கத்தினர் அவரை மீட்டு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர்.

அங்கு அவருக்கு தீவிர சிகிச்சை அளித்தும் பயனளிக்காமல் ப.ரிதாபமாக உ.யிரிழந்தார்.இந்த சம்பவம் குறித்து வழக்குபதிவு செய்த காவல்துறையினர் விசாரணை மேற்கொண்டு வருகின்றனர். இந்த சம்பவம் அந்த பகுதியில் சோகத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.